Wonderful

Advertisement

Renju vinodh

Active Member
Hiii malli mam super story, actually neethanae thalatum nilavu and varam tharum vasanthamae rendum super, but enaku varam tharum vasantham than romba pidichrukku,romba nalla kondu poirinkinga Sema pair Sema love ippadilam kuda love panna mudiyuma super :):):),manasa allitinga, enaku oru request iruku Kadhal kondaenae ku aprom naa padicha neraya stories la herion pesi mathavangala kaya padutharanga, ana namma selvi verupu kovam kuda mathavangala kayapaduthama irukum, selvi arul mathri characters vechu oru periya story ehunthungalaen pls pls pls, naa ethum thappa mean panni sollala pls don't mistake, Pathi per life la kovam varumbothu mathavangala hurt pannidrom, adhanala kovatha kuda thanmaya puriya vekura oru character vechu full love story pls pls

Joher

Well-Known Member
Hiii malli mam super story, actually neethanae thalatum nilavu and varam tharum vasanthamae rendum super, but enaku varam tharum vasantham than romba pidichrukku,romba nalla kondu poirinkinga Sema pair Sema love ippadilam kuda love panna mudiyuma super :):):),manasa allitinga, enaku oru request iruku Kadhal kondaenae ku aprom naa padicha neraya stories la herion pesi mathavangala kaya padutharanga, ana namma selvi verupu kovam kuda mathavangala kayapaduthama irukum, selvi arul mathri characters vechu oru periya story ehunthungalaen pls pls pls, naa ethum thappa mean panni sollala pls don't mistake, Pathi per life la kovam varumbothu mathavangala hurt pannidrom, adhanala kovatha kuda thanmaya puriya vekura oru character vechu full love story pls pls

Wonderful பார்த்ததும் காஷ்மீர் பாட்டு தான்னு பார்த்தேன்.........

So ஏமாளியா ஒரு heroine கேக்குறீங்க.........

Renju vinodh

Active Member
Emaliya iruka vendiya avasiyam illa pesura varthaikal la nama Sariya use pannanum, yaarkittayum emara pirakala pengal, kovam nichayam varum varanum, ana nama Pala per kovam vandha Udanae varthya vittrom aprm yosikurom adha than sonnen

Sainandhu

Well-Known Member

நீங்க “ சத்தமின்றி முத்தமிடு”
இன்னும் படிக்கலையா....?
படிங்க....துளசி பற்றிலசொல்லுங்க...

pavithra narayanan

Writers Team
Tamil Novel Writer
Wonderful பார்த்ததும் காஷ்மீர் பாட்டு தான்னு பார்த்தேன்.........

So ஏமாளியா ஒரு heroine கேக்குறீங்க.........
காஷ்மீர்??:rolleyes: என்ன க்கா

Advertisement

Unleash It Here....

Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள் , [email protected] என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

New Episodes

Back