Kannaal Pesum Pennae 4

Advertisement

P.Vijayalakshmi

Well-Known Member
Hei Viji dear, superb ud pa
enna pa aniyaayan idhu?
intha lawyer Sathyamoorthi pesi jaiyappavar, ok. very good than
atharkkaga, daughter oomaiyaaga piranthaal, kuzhanthaiyai veruppaarkalaa pa?
hayyo, padikkavae manathukku migavum kastamaga irukku Viji ma
ovvuoruthar, mana nalam sariyallatha, autism kuraiyulla kuzhanthaigalai kooda verukkaamal, nalla muraiyil valarthu, avargal sathanai pannum alavukku help pannum parents' naduvilae, ippidi oru daddy=yaa?
ithukku thunaiyaai 2 brothers-yaa?
ivanga yellam lawyer-ah practice panni kodi katti paranthu, vetri petru enna pirayojanam? no use
ada, ivanga than ippidi yendraal, 2 brothers-um marriage panni, veettukku vazha vantha marumagalkalum, Thenu-voda azhagulae poraamai/jealousy pidithu, ivalai kandu kollavillaiyae pa
ivangalakku ippidi oomai kuzhanthaikal piranthaal enna pannuvaargal?
kazhuthai thirugi kondru viduvaargalaa Viji ma?
hayyo, 2 peroda vaaiyum/mouth, vaaiyaa adhu, koovam saakkadai polae manasatchi-yae illaamal pesuraangalae pa
hmm.............. namma Thenmozhi'kku avanga mummy Vasuki thavira veru support illaiyae pa
ithanai-kkum naduvilae intha paavi Indher vera vandhu kuttai-yai kuzhuppaaraanae
ivanoda vetta velichamaana manmatha leelaai=yaalae, paavam namma Thenu, ennavellam kastappadappogiraalao theriyalaiyae Viji ma?
Thunu-voda muttaal daddy, avalai yennavellam paadupaduthuvaanao? (ivanukku ellam enna mariyaathai vendi kidakku) (intha 2 ratsachi anni-kalum enna thoobam poduvaangalao?)
adhai ninaikkum pozhuthae enakku orae azhugai=yaaga varuthu Viji ma
ivanai polae thanae, ivan friend Madhan-um irukkiraan
yeatho Santhose konjam paravaiyillai polae
enna nadakka poguthao theriyalaiyae pa
waiting for your next lovely ud Viji ma dear
Thank you banu dear I happy your long and sweet comments
 

Advertisement

Unleash It Here....

Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள் , [email protected] என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

New Episodes

Back
Top